

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI)
Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo
Shule ya Sekondari Bagamoyo

Simu ya mkononi: +255 769 397 926

Barua pepe:
bagamoyosecondary@gmail.com
Tovuti:
www.bagamoyo.sc.tz



S. L. P 42

Bagamoyo

Tanzania, East Africa

Kumb.Na.BSS/A.6/36

Tarehe: 18 JUNE 2020

YAH: MAAGIZO YA KUFUNGUA SHULE KIDATO CHA SITA 2020/2021

Uongozi wa shule ya sekondari Bagamoyo, unakufahamisha kuwa shule itafunguliwa tarehe 28/06/2020 .

Mwanao atakaporudi shuleni aje na mahitaji yafuatayo

1. Ada ya shule ni Tshs. 70,000/= kwa mwaka au Tshs. 35,000/= kwa muhula.
2. Matibabu ni Tshs 20,000/= kwa mwaka au Tshs. 10,000/= kwa muhula.
3. Ulinzi/wapishi na vibarua Tshs 20,000/= kwa mwaka au Tshs 10,000/= kwa muhula.
4. Taaluma kwa mwaka Tshs 20,000/= au Tshs 10,000/= kwa muhula.
5. Fedha kwa ajili ya mtihani wa Taifa Tshs 50,000/=
6. Fedha kwa ajili ya mtihani wa Mock Tshs 25,000/=
7. Fedha kwa ajili ya mtihani wa Gauging Tshs 20,000/=
8. Fedha kwa ajili ya picha za mtihani wa Taifa (photoentry) Tshs 3,000/=
9. Bunda 1 ya katarasi nyeupe zisizo na mistali.

Malipo yote yafanyike kwenye akaunti za shule kupitia Bank ya NMB iliyopo karibu nawe.


Ada na ulinzi: Jina la akaunti; Bagamoyo Secondary School **A/C 21001200044**,

Michango mingine; Jina la Akaunti; Headmaster Bagamoyo Secondary School.

A/C 21001100004

ANGALIZO

1. Kila mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni katika ofisi ya malezi kwa ajili ya usajili na akiwa na pay-in-slip za malipo
2. Hairuhusiwi kabisa kwa mwanafunzi kuja na nguo za nyumbani wala simu
3. Tushirikiane kuwalea vyema watoto wetu ili waje kuwa na manufaa kwa familia na Taifa kwa ujumla .


K. M. MILLONGO
MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI BAGAMOYO
S. L. P. 42
BAGAMOYO